เมื่อวันที่ 17 กุมภาพันธ์ 2565 นายพลชัย ชุมปัญญา ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 2 และนายสำราญ ศรีจันทร์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 2 พร้อมคณะ ร่วมต้อนรับ นางศรีสุดา ทิพสิงห์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาอุดรธานี เขต 3 และผู้ติดตาม เป็นคณะกรรมการการประเมินและคัดเลือกสถานศึกษา โรงเรียนบ้านหวาย สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 2 เพื่อรับรางวัลพระราชทาน ระดับก่อนประถมศึกษา ขนาดเล็ก ระดับกลุ่มจังหวัด
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/1-3-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/3-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/4-2-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/5-1-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/8-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/11-2-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/12-2-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/13-1-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/14-1-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/16-2-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/17-1-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/18-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/20-1-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/21-1-1024x683.jpg)