เมื่อวันที่ 11 สิงหาคม 2565 นายพลชัย ชุมปัญญา ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 2 พร้อมรองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 2 ศึกษานิเทศก์ และบุคลากรทางการศึกษา ร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาบุคลากรสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา เพื่อส่งเสริมประสิทธิภาพคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน ผ่านระบบ ZOOM ณ ห้องประชุมรวมพลัง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 2
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_5649-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_5653-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_5650-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/ส1-1024x986.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_5647-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_5658-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_5655-1024x683.jpg)