เมื่อวันที่ 15 มีนาคม 2566 นายพลชัย ชุมปัญญา ผอ.สพป.สกลนคร เขต 2 มอบหมายให้ นายศักดิ์ชัย อินทร์ธิวงศ์ รอง ผอ.สพป.สกลนคร เขต 2 พร้อมด้วย นางศรีสุดา ทิพสิงห์ รอง ผอ.สพป.สกลนคร เขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย และคณะศึกษานิเทศก์ ร่วมรับชมรายการ “พุธเช้าข่าว สพฐ.” ครั้งที่ 11/2566 โดยมี ดร.อัมพร พินะสา เลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน เป็นประธาน ต่อด้วยการประชุมเพื่อรับทราบนโยบาย ข้อราชการ และผลการดำเนินงานของกลุ่มงาน/หน่วย ณ ห้องประชุมพุทธรักษา
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/พ1-2-1024x756.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/พ2-1-1024x809.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/พ3-2-1024x747.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/พ9-2-1024x672.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/พ10-1-1024x584.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/พ6-3-1024x699.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/พ5-2-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/IMG_2840-1024x683.jpg)