เมื่อวันที่ 12 กรกฎาคม 2566 นายพลชัย ชุมปัญญา ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 2 มอบหมายให้ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย และคณะศึกษานิเทศก์ ร่วมรับชมรายการ “พุธเช้าข่าว สพฐ.” ครั้งที่ 27/2566 ต่อด้วยประชุมเพื่อรับมอบนโยบาย การดำเนินงาน และแจ้งข้อราชการ ณ ห้องประชุมพุทธรักษา
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/พ1-943x1024.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/พ2-1024x967.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/พ3-1024x981.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/พ16-1-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_2751-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/พ14-1024x707.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/พ8-1-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/พ9-1-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/พ10-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/พ11-1-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/พ13-1-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/พ6-1024x575.jpg)