เมื่อวันที่ 24 ตุลาคม 2566 นายพลชัย ชุมปัญญา ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 2 เข้าร่วมประชุม อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 2 ครั้งที่ 10/2566 เพื่อพิจารณาการโอน ย้าย บรรจุและแต่งตั้ง ครูและบุคลากรทางการศึกษา โดยมี นายสังวาลย์ ศรีโคตร เป็นประธาน ณ ห้องประชุมพุทธรักษา
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/อ5-2-1024x814.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/อ1-1-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/อ2-2-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/อ3-2-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_4126-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_4119-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_4123-1024x683.jpg)