เมื่อวันที่ 8 พฤศจิกายน 2566 นายพลชัย ชุมปัญญา ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 2 มอบหมายให้ นางศรีสุดา ทิพสิงห์ เป็นประธาน ประชุมงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 71 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา (วันที่ 2) เพื่อชี้แจงความเข้าใจการตัดสินผลการแข่งขันของคณะกรรมการตัดสินผลการแข่งขัน คัดเลือกตัวแทนไปแข่งขันต่อไปในระดับชาติ ณ หอประชุมรวมใจสามัคคี
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/ศ2-1024x720.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/ศ4-1024x599.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_5939-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_5937-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_5929-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_5927-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_5925-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_5924-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_5923-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_5903-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_5906-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_5916-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_5919-1024x683.jpg)