เมื่อวันที่ 4 มีนาคม 2567 นายพลชัย ชุมปัญญา ผอ.สพป.สกลนคร เขต 2 พร้อมด้วย รอง ผอ.สพป.สกลนคร เขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย และบุคลากรในสังกัด เข้าร่วมกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ กล่าวคำปฏิญาณเขตสุจริต ต่อด้วยแจ้งนโยบาย ข้อราชการ ผลการดำเนินงาน กิจกรรมยิ้มไหว้ทักทายกัน และยินดีต้อนรับ นางสาวประภัสสร สุขภาค ย้ายมาดำรงตำแหน่ง นักทรัพยากรบุคคลปฏิบัติการ เพื่อปลูกฝังค่านิยมสุจริต ต่อต้านการทุจริตทุกรูปแบบ เสริมสร้างจิตสำนึกที่ดีให้กับบุคลากรในสังกัด และแสดงความจงรักภักดีต่อชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ ณ หอประชุมรวมใจสามัคคี
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/ถ2-865x1024.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/ถ9-699x1024.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/ถ3-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/ถ21-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/ถ22-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/ถ25-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_8396-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_8376-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/ถ24-984x1024.jpg)