เมื่อวันที่ 15 กรกฎาคม 2567 ดร.พลชัย ชุมปัญญา ผอ.สพป.สกลนคร เขต 2 เป็นประธาน พร้อมด้วย นายณรงศักดิ์ จันทรังษี รอง ผอ.สพป.สกลนคร เขต 2 และคณะกลุ่มบริหารงานบุคคล เพื่อรับรายงานตัว ให้โอวาท แนวทางปฏิบัติ และแสดงความยินดี ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่ง ครูผู้ช่วย สาขาวิชาเอกภาษาอังกฤษ ที่ได้รับบรรจุและแต่งตั้งใหม่ในโรงเรียนในสังกัด สพป.สกลนคร เขต 2 จำนวน 5 คน ณ ห้องประชุมรวมพลัง
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/07/ช12-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/07/ช3-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/07/ช8-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/07/ช13-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/07/ช4-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_8972-1024x683.jpg)