เมื่อวันที่ 30 กันยายน 2563 ข้าราชการสังกัด สพป.สกลนคร เขต 2 พร้อมใจส่งนายกลับบ้าน ดร.เจริญ ราชโสภา ผอ.สพป.สกลนคร เขต 2 พร้อมด้วย นายมีศิลป์ ศิษยศาสตร์ ผอ.กลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์ และ นางฉายา กองแก้ว ผอ.กลุ่มอำนวยการ ปฏิบัติหน้าที่ถึงวันสุดท้ายของวันเกษียณอายุราชการ วางไม้พายเมื่อเรือถึงฝั่ง พร้อมพักผ่อนอยู่กับครอบครัวอย่างมีความสุข “ด้วยความรักและความผูกพัน จากพี่น้อง สพป.สกลนคร เขต 2 “
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2020/10/IMG_5201-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2020/10/IMG_5185-1-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2020/10/IMG_5217-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2020/10/IMG_5196-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2020/10/IMG_5219-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2020/10/IMG_5194-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2020/10/IMG_5215-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2020/10/IMG_5209-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2020/10/IMG_5237-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2020/10/IMG_5240-1024x683.jpg)