ในระหว่างวันที่ 5 – 6 กุมภาพันธ์ 2565 นายพลชัย ชุมปัญญา ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 2 เป็นประธาน การดำเนินการสอบแข่งขันเพื่อบรรจุและแต่งตั้งบุคคลเข้ารับราชการ เป็นข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งครูผู้ช่วย เพื่อให้การดำเนินการคัดเลือกเป็นไปด้วยความเรียบร้อย ถูกต้องตามหลักเกณฑ์ และวิธีการที่ ก.ค.ศ. กำหนด ภายใต้มาตรการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019(COVID-19)ณ หน่วยจัดสอบจังหวัดสกลนคร ประจำสนามสอบที่ ๔ โรงเรียนอนุบาลสกลนคร
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_9026-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/ส2-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/ส3-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/ส4-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/ส5-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/ส6-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/ส7-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/ส9-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/ส10-1024x683.jpg)