เมื่อวันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2565 นายพลชัย ชุมปัญญา ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 2 เป็นประธาน พิธีเปิดบ้านวิชาการ สร้างสรรค์คนดี D.M.K & N.Y ACADAMIC FAIR ของโรงเรียนชุมชนดงม่วงไข่ เพื่อส่งเสริมสนับสนุน สร้างสรรค์ผลงาน สร้างสรรค์คนดี ณ โรงเรียนชุมชนดงม่วงไข่ อำเภอพังโคน จังหวัดสกลนคร
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/ข1-1024x808.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/ข2-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/ข3-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/ข4-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/ข6-1024x600.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/ข7-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/ข8-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/ข11-1024x635.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/02/ข12-1024x519.jpg)