เมื่อวันพุธที่ 1 มิถุนายน 2565 นายพลชัย ชุมปัญญา ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 2 มอบหมายให้ นายวิวัฒน์ สมานชาติ เป็นประธาน โดยมี รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย และศึกษานิเทศก์ เข้าร่วมรับชม รายการ “พุธเช้าข่าว สพฐ.” ครั้งที่ 18/2565 และประชุมเพื่อรับทราบนโยบาย ข้อราชการ และข่าวสาร ณ ห้องประชุมรวมใจสามัคคี
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_1859-1024x635.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_1865-1024x547.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_1862-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_1864-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_1867-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_1868-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_1869-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_1870-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_1872-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_1873-1024x665.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_1874-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_1879-1024x683.jpg)