เมื่อวันที่ 25 ตุลาคม 2565 นายพลชัย ชุมปัญญา ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 2 เป็นประธาน ประชุมผู้บริหารสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา “คุยกันวันอังคาร” โดยมี รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย เข้าร่วมประชุม เพื่อรับทราบนโยบาย ข้อราชการ และผลการดำเนินงาน ณ ห้องประชุมพุทธรักษา
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/10/อ1-1024x724.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_0822-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/10/อ2-1-1024x576.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/10/อ3-1-1024x600.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/10/อ4-1024x634.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/10/อ5-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/10/อ6-1-1024x611.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/10/อ7-1024x569.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/10/อ8-1024x582.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/10/อ9-1-1024x667.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/10/อ10-1024x629.jpg)