เมื่อวันที่ 9 ธันวาคม 2565 นายพลชัย ชุมปัญญา ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 2 มอบหมายให้นางศรีสุดา ทิพสิงห์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 2 เข้าร่วมกิจกรรมวันต่อต้านคอร์รัปชันสากล(ประเทศไทย) ภายใต้แนวคิด “Zero Tolerance คนไทยไม่ทนต่อการทุจริต” โดยมี นางจุรีรัตน์ เทพอาสน์ เป็นประธาน ณ ห้องพระธาตุเชิงชุม ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดสกลนคร
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/ป1-1008x1024.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/ป7-1024x532.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/ป9-1024x768.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/ป13-1024x768.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/ป10-1024x768.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/ป4-768x1024.jpg)