เมื่อวันที่ 14 ธันวาคม 2565 นายพลชัย ชุมปัญญา ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 2 มอบหมายให้ นางศรีสุดา ทิพสิงห์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 2 เข้าร่วมงานจิบกาแฟยามบ่ายกับงานเทศกาลเค้ก วัตถุประสงค์เพื่อสร้างอาชีพ รายได้ งาน และเสริมสร้างประสบการณ์ ด้านโภชนาการ โดยมี ว่าที่ร้อยตรี รวยรุ่ง ใครบุตร นายอำเภอสว่างแดนดิน เป็นประธานพิธีเปิด ณ วิทยาลัยเทคนนิคสว่างแดนดิน
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_5292-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/ค2-1-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/ค3-1-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/ค4-1-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_5300-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/ค7-1-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/ค8-1-1024x683.jpg)