เมื่อวันที่ 29 สิงหาคม 2566 นายพลชัย ชุมปัญญา ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 2 เป็นประธาน ประชุมผู้บริหาร สพป.สกลนคร เขต 2 “คุยกันวันอังคาร” โดยมี รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนครเขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย และบุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมประชุม เพื่อรับทราบนโยบาย ข้อราชการ และผลการดำเนินงาน ณ ห้องประชุมรวมพลัง
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/08/อ1-1024x806.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_8538-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/08/อ4-1-1024x854.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/08/อ3-1-1024x881.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/08/อ5-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/08/อ6-1-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/08/อ7-1-1024x695.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/08/อ10-1-1024x683.jpg)