เมื่อวันที่ 10 ตุลาคม 2566 นายพลชัย ชุมปัญญา ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 2 เป็นประธาน ประชุมผู้บริหาร สพป.สกลนคร เขต 2 “คุยกันวันอังคาร”ครั้งที่ 21/2566 โดยมี รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนครเขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย และบุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมประชุม เพื่อรับทราบนโยบาย ข้อราชการ และผลการดำเนินงาน ณ ห้องประชุมพุทธรักษา
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/อ21-1024x898.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/อ6-1024x554.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_2812-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/อ5-1024x620.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/อ10-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/อ3-1024x679.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/อ8-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/อ9-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_2816-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/อ2-1024x936.jpg)