เมื่อวันที่ 31 ตุลาคม 2566 นายพลชัย ชุมปัญญา ผอ.สพป.สกลนคร เขต 2 มอบหมายให้ นางศรีสุดา ทิพสิงห์ รอง ผอ.สพป.สกลนคร เขต 2 เป็นประธาน ประชุมชี้แจงเรื่องงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 71 ปีการศึกษา 2566 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา เพื่อรับทราบแนวทาง และผลการดำเนินงาน โดยมี ผู้บริหารสถานศึกษา ครูและบุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมรวมพลัง
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ส4-1024x826.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ศ1-5-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ศ7-7-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ศ3-9-1024x656.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ศ6-5-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ศ8-4-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ศ2-9-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ศ15-1-915x1024.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ศ5-4-1024x683.jpg)