เมื่อวันที่ 28 พฤศจิกายน 2566 นายพลชัย ชุมปัญญา ผู้อำนวยการสำนักงาน เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 2 เป็นประธาน ประชุมผู้บริหาร สพป.สกลนคร เขต 2 “คุยกันวันอังคาร”ครั้งที่ 24/2566 โดยมี รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนครเขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย และบุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมประชุม เพื่อรับทราบนโยบาย ข้อราชการ และผลการดำเนินงาน ณ ห้องประชุมพุทธรักษา
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_7991-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/รอง1-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_7988-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/อ1-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_7983-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_7987-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_7984-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_7979-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_7977-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_7976-1024x683.jpg)