เมื่อวันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2567 นายพลชัย ชุมปัญญา ผอ.สพป.สกลนคร เขต 2 มอบหมายให้ นางศรีสุดา ทิพสิงห์ รอง ผอ.สพป.สกลนคร เขต 2 พร้อมด้วย ผู้อำนวยการโรงเรียน และศึกษานิเทศก์ เข้าร่วมประชุม การขับเคลื่อนโครงการโรงเรียนคุณภาพ ตามนโยบาย “1 อำเภอ 1 โรงเรียนคุณภาพ” ผ่านระบบ Zoom Cloud Meeting เพื่อรับมอบนโยบาย แนวทาง แผนการดำเนินงาน การติดตามและประเมินผลการดำเนินโครงการฯ ณ ห้องประชุมพุทธรักษา
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/02/ภ1-1024x618.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/02/ภ8-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/02/ภ3-1024x922.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/02/ภ5-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/02/ภ6-1024x796.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/02/ภ4-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/02/ภ2-1024x856.jpg)