เมื่อวันที่ 23 มกราคม 2566 นายพลชัย ชุมปัญญา ผอ.สพป.สกลนคร เขต 2 มอบหมายให้ นางศรีสุดา ทิพสิงห์ รอง ผอ.สพป.สกลนคร เขต 2 เป็นประธานในกิจกรรมเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระและกล่าวคำปฏิญญาณเขตสุจริต เพื่อให้ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ในสังกัด สพป.สกลนคร เขต 2 ตระหนักถึงการปฏิบัติตนในการเป็นข้าราชการที่ดี ณ ห้องประชุมรวมใจสามัคคี
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/01/8598-1-1024x576.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/01/8595-1024x576.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/01/8600-1024x576.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/01/8593-1024x576.jpg)