เมื่อวันที่ 29 ธันวาคม 2566 นายพลชัย ชุมปัญญา ผอ.สพป.สกลนคร เขต 2 พร้อมด้วย นางศรีสุดา ทิพสิงห์ รอง ผอ.สพป.สกลนคร เขต 2 ผอ.กลุ่มกฎหมายและคดี ผอ.กลุ่มอำนวยการ และผู้บริหารสถานศึกษา ร่วมกราบอวยพร ว่าที่ร้อยตรี ธนุ วงษ์จินดา เลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน เนื่องในโอกาสส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ เพื่อเป็นสิริมงคล และขวัญกำลังใจการทำงาน
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/12/ล20-1024x768.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/12/ล23-1024x768.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/12/ล24-1024x768.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/12/ล11-1024x768.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/12/ล9-1024x768.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2023/12/ล5-1-1024x768.jpg)