เมื่อวันที่ 2 มกราคม 2567 นายพลชัย ชุมปัญญา ผอ.สพป.สกลนคร เขต 2 พร้อมด้วย รอง ผอ.สพป.สกลนคร เขต 2 ผู้บริหารสถานศึกษา ผอ.กลุ่ม/หน่วย ครูและบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด ร่วมไหว้พระขอพรหลวงพ่อทันใจ เพื่อเป็นสิริมงคลในหน้าที่การงาน เนื่องในโอกาสเทศกาลต้อนรับปีใหม่ ณ บริเวณหน้าลานองค์หลวงพ่อทันใจ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 2
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_9936-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_9971-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_9941-683x1024.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/จ1-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_9990-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/จ7-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/จ2-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/จ4-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_9980-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_9915-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_9995-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_9958-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_9959-1024x683.jpg)