เมื่อวันที่ 2 มกราคม 2567 นายพลชัย ชุมปัญญา ผอ.สพป.สกลนคร เขต 2 มอบหมายให้ นางศรีสุดา ทิพสิงห์ รอง ผอ.สพป.สกลนคร เขต 2 เป็นประธาน ประชุมการประเมินเป็นศูนย์การเรียนรู้ ตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง ด้านการศึกษา ปีงบประมาณ พ.ศ.2567 โดยมี โรงเรียนในสังกัด สพป.สกลนคร เขต 2 จำนวน 2 โรงเรียน ณ ห้องประชุมรวมพลัง
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/1-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/พ9-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/2-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/3-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/5-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/9-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/8-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/7-1024x683.jpg)