เมื่อวันที่ 15 มกราคม 2567 นายพลชัย ชุมปัญญา ผอ.สพป.สกลนคร เขต 2 มอบหมายให้ รอง ผอ.สพป.สกลนคร เขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย และบุคลากรในสังกัด เข้าร่วมกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ กล่าวคำปฏิญาณเขตสุจริต และกิจกรรมยิ้มไหว้ทักทายกัน เพื่อปลูกฝังค่านิยมสุจริต ต่อต้านการทุจริตทุกรูปแบบ เสริมสร้างจิตสำนึกที่ดีให้กับบุคลากรในสังกัด และแสดงความจงรักภักดีต่อชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ ณ หอประชุมรวมใจสามัคคี
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/ถ1-1-1024x768.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_3041-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_3010-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/ถ2-1024x768.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_3034-683x1024.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_3043-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_3048-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/ถ7-1024x867.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/ถ9-1024x752.jpg)