เมื่อวันที่ 29 กันยายน 2563 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 2 จัดงานมุทิตาจิตสำหรับผู้เกษียณอายุราชการใน สพป.สกลนคร 2 ดังนี้คือ ดร.เจริญ ราชโสภา ผอ.สพป.สกลนคร เขต 2 นายมีศิลป์ ศิษยศาสตร์ ผอ.กลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์ และ นางฉายา กองแก้ว ผอ.กลุ่มอำนวยการ ณ หอประชุมรวมใจสามัคคี
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2020/09/IMG_4837-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2020/09/IMG_4833-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2020/09/IMG_4823-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2020/09/IMG_5068-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2020/09/IMG_4886-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2020/09/IMG_5055-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2020/09/IMG_5128-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2020/09/IMG_5088-1024x683.jpg)