เมื่อวันที่ 15 มกราคม 2564 นายอนุกูล ทองนุ้ย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 2 พร้อมด้วยนายวิวัฒน์ สมานชาติ , นายสำราญ ศรีจันทร์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 2 และคณะกรรมการนิเทศติดตามโรงเรียนคุณภาพของชุมชน ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมโรงเรียนบ้านคำสะอาด ศูนย์เครือข่ายที่ 13 และช่วงบ่ายโรงเรียนหนองหลวงวิทยานุกูล อ.สว่างแดนดิน จ.สกลนคร ศูนย์เครือข่ายที่ 14,19 เพื่อตรวจเยี่ยมโรงเรียนและขับเคลื่อนโครงการโรงเรียนคุณภาพของชุมชนให้มีประสิทธิภาพ โดยมีผู้อำนวยการโรงเรียน ร่วมรับฟังนโยบายและรายงานข้อมูลตามนโยบายของกระทรวงศึกษาธิการและสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ……..อิสระ/ภาพ/ข่าว
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2021/01/191076-1024x768.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2021/01/191077-1024x768.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2021/01/191099-1024x768.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2021/01/191107-1024x768.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2021/01/191110-1024x768.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2021/01/191113-1024x768.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2021/01/191116-1024x768.jpg)