วันที่ 25 เมษายน ๒๕๖๗ นายพลชัย ชุมปัญญา ผอ.สพป.สกลนคร เขต ๒ มอบหมายให้ นางศรีสุดา ทิพสิงห์ รอง ผอ.สพป.สกลนคร เขต ๒ เป็นประธาน ประชุมกลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา เพื่อขับเคลื่อนนโยบาย “1 อำเภอ 1 โรงเรียนคุณภาพ” ณ ห้องประชุมรวมพลัง
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/น1-1024x896.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/น2-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/น3-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/น5-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/น13-1024x683.jpg)
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 2
Sakon Nakhon Primary Educational Service Area Office 2