เมื่อวันที่ 28 พฤษภาคม 2567 นายพลชัย ชุมปัญญา ผอ.สพป.สกลนคร เขต 2 เป็นประธาน ประชุมผู้บริหาร สพป.สกลนคร เขต 2 “คุยกันวันอังคาร” ครั้งที่ 7/2567 โดยมี รอง ผอ.สพป. สกลนครเขต 2, ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย และบุคลากรทางการศึกษาเข้าร่วมประชุม เพื่อรับทราบนโยบาย ข้อราชการ และผลการดำเนินงาน ณ ห้องประชุมรวมพลัง
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/อ1-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/อ13-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/อ11-682x1024.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/อ3-1-772x1024.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/อ2-1024x735.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/อ23-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/อ8-1-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/อ7-1-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/อ6-1-1024x683.jpg)