เมื่อวันที่ 23 เมษายน 2567 นายพลชัย ชุมปัญญา ผอ..สพป.สกลนคร เขต 2 เป็นประธาน พร้อมด้วย นายณรงศักดิ์ จันทรังษี รอง ผอ.สพป.สกลนคร เขต 2 และ ผอ.สถานศึกษาในสังกัด ร่วมประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติหน้าที่ เพื่อพัฒนาการศึกษาผู้ได้รับการแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษา ผู้รับการประเมินฯ ชุดที่ 2 ณ โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/ป2-1024x631.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/ป83-1024x555.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/ป36-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/ป41-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/ป26-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/ป33-1024x683.jpg)