วันที่ 27 พฤษภาคม ๒๕๖๗ ดร.พลชัย ชุมปัญญา ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 2 มอบหมายให้ นายธีระพงษ์ วีระชานนท์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระยอง เขต 1 ช่วยปฏิบัติราชการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 2 เข้าร่วมประชุมคณะกรมการจังหวัด และหัวหน้าส่วนราชการประจำจังหวัดสกลนคร ณ ห้องพระธาตุเชิงชุม ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดสกลนคร อำเภอเมือง จังหวัดสกลนคร
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/จ28-1024x765.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/จ1-1-1024x726.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/จ2-1-1024x766.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/จ26-1024x768.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/จ27-1024x768.jpg)