เมื่อวันที่ 10 กรกฎาคม 2567 ดร.พลชัย ชุมปัญญา ผอ..สพป.สกลนคร เขต 2 มอบหมายให้ นายณรงศักดิ์ จันทรังษี รอง ผอ.สพป.สกลนคร เขต 2 เป็นประธาน ประชุมการจัดทำข้อมูลมาตรฐานวิชาเอกที่ให้มีในสถานศึกษา เพื่อเป็นข้อมูลประกอบการพิจารณาจัดสรรอัตราว่างจากผลการเกษียณอายุราชการและจัดทำข้อมูลมาตรฐานวิชาเอก สำหรับวางแผน และบริหารจัดการในภาพรวม ณ ห้องประชุมพุทธรักษา
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/07/ม7-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/07/ม1-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/07/ม3-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/07/ม6-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/07/ม2-1024x683.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/07/ม9-1024x751.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/07/ม10-1024x683.jpg)