วันที่ ๑๗ พฤษภาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๐๐ น. ดร.พลชัย ชุมปัญญา ผอ.สพป.สกลนคร เขต ๒ มอบหมายให้นายธีระพงษ์ วีระชานนท์ รอง ผอ.สพป.ระยอง เขต 1 ช่วยปฏิบัติราชการ สพป.สกลนคร เขต 2 เป็นประธานเปิดและมอบนโยบายการประชุมทางไกลชี้แจงการใช้ระบบบริการฐานกลางการจัดการศึกษาทางไกล เพื่อให้โรงเรียนในสังกัดสามารถจัดเก็บข้อมูลได้อย่างถูกต้องและทันตามเวลาที่กำหนด ณ สพป.สกลนคร เขต ๒
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/ท1-1024x768.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/ท6-768x1024.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/ท3-1024x434.jpg)
![](https://web2.sakon2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/ท4-1024x712.jpg)